เมื่อวันที่ 5 – 6 กุมภาพันธ์ 2565 ที่ผ่านมา บริษัท ซัคเซสมอร์ บีอิ้งค์ จำกัด (มหาชน) นำโดย นพ.สิทธวีร์ เกียรติชวนันต์ ประธานกรรมการบริหาร และคุณนพกฤษฏิ์ นิธิเลิศวิจิตร ประธานเจ้าหน้าที่บริหาร ได้จัดทริปท่องเที่ยวล่องเรือสำราญชื่นชมความสวยงามวิวโค้งแม่น้ำเจ้าพระยา ร่วมดินเนอร์อาหารบุฟเฟ่นานาชาติกับคณะผู้บริหาร ณ ท่าเรือ ICONSIAM ซึ่งการจัดทริปดังกล่าว เพื่อร่วมแสดงความยินดีกับนักธุรกิจซัคเซสมอร์ที่ผ่านคุณสมบัติได้สำเร็จในปี 2564 ที่ผ่านมา พร้อมทั้งก้าวสู่ตำแหน่งอันทรงเกียรติในการเป็นนักธุรกิจซัคเซสมอร์ โดยการจัดทริปล่องเรือในครั้งนี้มีนักธุรกิจที่ผ่านคุณสมบัติกว่า 1,000 คน
![](https://i0.wp.com/newsfeedch.com/wp-content/uploads/2022/02/1J1A2221.jpg?resize=640%2C427)
ทั้งนี้การจัดทริปดังกล่าวนอกจากจะเป็นการตอบแทนในความมุ่งมั่นให้กับนักธุรกิจทุกคนแล้ว ทุกคนยังได้พบปะพูดคุยกับ 2 ผู้บริหารมืออาชีพระดับแถวหน้าของประเทศอย่างเป็นกันเอง ซึ่งสร้างความประทับใจ และได้สร้างแรงบันดาลใจในการดำเนินธุรกิจอย่างมีเป้าหมาย และขับเคลื่อนองค์กรให้เติบโตอย่างมั่นคงต่อไป อย่างไรก็ตามสำหรับการจัดทริปล่องเรือในครั้งนี้ ทางบริษัทซัคเซสมอร์ ได้ทำการตรวจ ATK ก่อนขึ้นเรือทุกคน เพื่อเป็นไปตามมาตรการความปลอดภัยของภาครัฐ
![](https://i0.wp.com/newsfeedch.com/wp-content/uploads/2022/02/642A0478-scaled.jpg?resize=640%2C427)
![](https://i0.wp.com/newsfeedch.com/wp-content/uploads/2022/02/1J1A2227-1-scaled.jpg?resize=640%2C427)
![](https://i0.wp.com/newsfeedch.com/wp-content/uploads/2022/02/642A0471-scaled.jpg?resize=640%2C427)
![](https://i0.wp.com/newsfeedch.com/wp-content/uploads/2022/02/642A0111-scaled.jpg?resize=640%2C427)
![](https://i0.wp.com/newsfeedch.com/wp-content/uploads/2022/02/642A0279-scaled.jpg?resize=640%2C427)
![](https://i0.wp.com/newsfeedch.com/wp-content/uploads/2022/02/1J1A2468-scaled.jpg?resize=640%2C427)
![](https://i0.wp.com/newsfeedch.com/wp-content/uploads/2022/02/1J1A2248-scaled.jpg?resize=640%2C427)
![](https://i0.wp.com/newsfeedch.com/wp-content/uploads/2022/02/1J1A2242-scaled.jpg?resize=640%2C427)
More Stories
The GEMS บินลัดฟ้าตะลุยแดนกิมจิ ยกทัพผู้นำ 40 ชีวิต เที่ยวเกาหลี กิน ช้อปสุด Exclusive
AW9 เขย่าตลาดสุขภาพดึง “ปุ๊กลุก-ฝนทิพย์”นั่งพรีเซ็นเตอร์ BLAZO Multi Plant Protein
สุดคึกคัก! ซัคเซสมอร์จัดงานงานวิ่งการกุศลครั้งใหญ่แห่งปี